Tylenol Arthritis Pain Acetaminophen Extra Strength 650mg

Tylenol Arthritis Pain Acetaminophen Extra Strength 650mg
https://www.ushomestore.vn/wp-content/uploads/2021/10/be0660352a0ce352ba1d.jpg

Tylenol Arthritis Pain Acetaminophen Extra Strength 650mg

🔺 Quy cách đóng gói: 290 viên
🔺 Hãng sản xuất: Tylenol
🔺 Xuất xứ: Mỹ

780.000 ₫
670.000 ₫

- 14%


  • Thông tin chi tiết

✔ Tylenol Arthritis Pain Acetaminophen Extra Strength  là sản phẩm được sản xuất tại Mỹ được thiết kế cho người lớn có tác dụng giảm đau nhức và giúp hạ sốt. Thành phần Acetaminophen hàm lượng 650mg giảm đau hiệu quả và không gây tác dụng phụ khi sử dụng.

✔  Hàm lượng Acetaminophen 650mg giải quyết nhanh mọi vấn đề về đau đầu, đau răng, đau nhức cơ, xương khớp, đau bụng kinh nguyệt, đau cảm cúm, sốt thông thường…

🔰 Công dụng sản phẩm:
– Giảm các triệu chứng do bệnh viêm khớp nhẹ
– Hàm lượng Acetaminophen 650mg giải quyết mọi vấn đề về đau đầu, đau răng, đau nhức cơ, xương khớp, đau bụng kinh nguyệt, đau cảm cúm, sốt thông thường, đau do chuột rút…
– Bên cạnh đó, thuốc hỗ trợ điều trị cảm lạnh, cảm cúm thông thường, giúp hạ sốt nhanh chóng.
– Tác dụng của thuốc chỉ sau vài giờ.
– Sử dụng Acetaminophen giúp bạn lấy lại tinh thần để tiếp tục công việc.

⭐️ Ưu điểm nổi bật:
– Thiết kế dạng viên nén có hai lớp đặc biệt để giải phóng hoạt chất trong một thời gian dài, mang lại tác dụng giảm đau nhanh trong mọi trường hợp.
– Hiệu quả kéo dài đến 8 tiếng đồng hồ, thích hợp sử dụng cho người có tiền sử bệnh đau dạ dày, bệnh thận, huyết áp cao và cả người già.
– Giúp làm dịu và đánh tan các cơn đau mãn tính hoặc cấp tính nhanh chóng.
– Thành phần acetaminophen có trong viên uống hỗ trợ giảm đau do: đau đầu, đau nhức cơ bắp, đau lưng, viêm khớp, cảm lạnh thông thường, đau răng, kinh bụng kinh, giúp hạ sốt…

✅ Hướng dẫn sử dụng:
– Người lớn dùng 2 viên/lần và cách nhau 8 giờ cho lần uống tiếp theo.
– Lưu ý : Nuốt cả viên không được nhai.
– Ngoài ra, không được phép uống quá 6 viên/ngày. Không được dùng quá 10 ngày trừ khi có chỉ định của bác sĩ.
– Trẻ em dưới 18 tuổi nên tham khảo ý kiến của bác sĩ trước khi sử dụng.
– Tuyệt đối không dùng cho những người có cơ địa dị ứng với các thành phần viên uống, các bệnh nhân suy gan hoặc thận, người bị thiếu máu và có các chứng bệnh liên quan đến tim, phổi, thận, gan.

Sản phẩm cùng loại

Hộp 100 viên
590.000 ₫
650.000 ₫
- 9%
- 24%
Hộp 325 viên
580.000 ₫
680.000 ₫
- 15%
- 14%
Hộp 365 viên x 2
320.000 ₫
380.000 ₫
- 16%
- 12%
Cuộc gọi Zalo Messenger