Viên uống Aspirin 81mg Low Dose Kirkland

Viên uống Aspirin 81mg Low Dose Kirkland
https://www.ushomestore.vn/wp-content/uploads/2021/10/z2831598022601_3a4226220092503a06759c5b5f45e88c.jpg

Viên uống Aspirin 81mg Low Dose Kirkland

• Hãng: Kirkland
• Xuất xứ: Mỹ
• Quy cách: 1 hộp 365 viên (vỉ 2 hộp)

380.000 ₫
320.000 ₫

- 16%


  • Thông tin chi tiết
Thuốc Aspirin còn được gọi là Acetylsalicylic acid, là một loại thuốc trị đau nhức thông thường, thuốc Aspirin được chiết xuất từ vỏ cây liễu và dùng để trị đau nhức và bệnh sốt. Aspirin là một chất làm giảm đau ở những nơi tế bào bị thương, làm chỗ bị thương giảm sưng và đau.
Aspirin còn ngăn cản hiệu lực của tiểu cầu (platelet), làm cho máu đông lại khi cơ thể bị thương chảy máu. Tác dụng của thuốc Aspirin 81mg tốt cho người bị nhồi máu cơ tim và bệnh tai biến mạch máu não.
Viên uống Aspirin 81mg Low Dose Kirkland giảm các cơn đau nhanh chóng, phòng ngừa nhồi máu cơ tim, đột quỵ, giảm đau cơ tay chân do làm việc nặng.
🔰 Công dụng:
– Giúp hỗ trợ phòng ngừa nhồi máu cơ tim, đột quỵ
– Dự phòng bệnh sa sút trí tuệ do nguyên nhân mạch máu
– Giảm đau đầu, đau lưng,đau răng, đau cơ tay chân do làm việc nặng.
– Hỗ trợ bệnh nhân tai biến mạch máu não.
– Giảm đau nhức, hạ cảm sốt.
– Ngoài ra, Aspirin còn có vai trò điều trị dự phòng bệnh sa sút trí tuệ do nguyên nhân mạch máu, có thể giúp làm giảm sự phát triển của khối ung thư và giảm nguy cơ gây ung thư đại tràng.
– Với tác dụng chống viêm, giảm đau hiệu quả, chống ngưng tập tiểu cầu nên Aspirin được dùng rộng rãi ở tất cả các nước trên toàn thế giới.
Đối tượng dùng: – Người bị nhức đầu, đau cơ, đau do chấn thương, đau răng, sốt, cảm cúm – Phù hợp với các bạn hay đi du lịch tiện mang theo trong người để đề phòng cảm cúm. – Người muốn phòng ngừa nhồi máu cơ tim và đột quỵ. – Người có tiền sử tai biến mạch máu não
❇️ Thành phần: Aspirin 81mg Ngoài ra còn có 1 số thành phần phụ khác hỗ trợ giảm đau hiệu quả.
Hướng dẫn sử dụng:
– Đối với người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: uống 4 đến 8 viên/lần cùng với 1 ly nước đầy, các lần uống sau cách nhau ít nhất 4 tiếng.
– Không sử dụng quá 48 viên trong vòng 24 tiếng nếu không có sự chỉ định của bác sĩ.
– Không dùng cho trẻ em dưới 12 tuổi nếu không có sự chỉ định của bác sĩ.
– Với liều giảm đau, hạ sốt : Mỗi lần dùng từ 4 đến 8 viên, uống cùng nhiều nước. Mỗi lần uống cách nhau ít nhất 4 tiếng.
– Với liệu dự phòng tai biến : Ngày uống 1 – 4 viên

Sản phẩm cùng loại

Hộp 100 viên
590.000 ₫
650.000 ₫
- 9%
- 24%
Hộp 325 viên
580.000 ₫
680.000 ₫
- 15%
- 14%
Hộp 365 viên x 2
320.000 ₫
380.000 ₫
- 16%
- 12%
Cuộc gọi Zalo Messenger