Viên uống Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg

Viên uống Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg
https://www.ushomestore.vn/wp-content/uploads/2021/10/z2832043819497_60a41c3e3e71b13bfdb1fe334fe74f32.jpg

Viên uống Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg

🔅 Quy cách đóng gói: 325 viên
🔅 Hãng sản xuất: Tylenol
🔅 Xuất xứ: Mỹ

680.000 ₫
580.000 ₫

- 15%


  • Thông tin chi tiết

✔ Tylenol Extra Strength là sản phẩm được sản xuất tại Mỹ được thiết kế cho người lớn có tác dụng giảm đau nhức và giúp hạ sốt. Thành phần Acetaminophen hàm lượng 500mg đạt chuẩn, giảm đau hiệu quả và không gây tác dụng phụ khi sử dụng.

✔  Hàm lượng Acetaminophen 500mg giải quyết mọi vấn đề về đau đầu, đau răng, đau nhức cơ, xương khớp, đau bụng kinh nguyệt, đau cảm cúm, sốt thông thường…

🔰 Công dụng:
– Hàm lượng Acetaminophen 500mg giải quyết mọi vấn đề về đau đầu, đau răng, đau nhức cơ, xương khớp, đau bụng kinh nguyệt, đau cảm cúm, sốt thông thường, đau do chuột rút…
– Bên cạnh đó, thuốc hỗ trợ điều trị cảm lạnh, cảm cúm thông thường, giúp hạ sốt nhanh chóng.
– Tác dụng của thuốc chỉ sau vài giờ.
– Sử dụng Acetaminophen giúp bạn lấy lại tinh thần để tiếp tục công việc.

✅ Hướng dẫn sử dụng:
– Thuốc dùng cho người lớn và trẻ em trên 12 tuổi.
– Uống 2 viên trong mỗi 6 giờ, nhưng không quá 6 viên trong vòng 24 giờ.
– Không sử dụng liên tục quá 10 ngày.
– Nếu triệu chứng không giảm, cần đến ngay cơ sở y tế để khám bệnh.

⚠️ Một số lưu ý:
– Không sử dụng thuốc cảm Tylenol của Mỹ quá liều
– Trẻ em dưới 12 tuổi, phụ nữ mang thai không dùng sản phẩm này
– Không dùng cho người nghiện rượu bia hoặc bị tổn thương gan

Sản phẩm cùng loại

Hộp 100 viên
590.000 ₫
650.000 ₫
- 9%
- 24%
Hộp 325 viên
580.000 ₫
680.000 ₫
- 15%
- 14%
Hộp 365 viên x 2
320.000 ₫
380.000 ₫
- 16%
- 12%
Cuộc gọi Zalo Messenger